An fara sacewa ƴan matan jihar Neja wani ɓangare na jikinsu
ÆŠimuwa da fargaba ta mamaye zuÆ™atan iyaye da ma sauran ‘yan mata a jihar Neja. Wannan lamari ya samo asali […]
ÆŠimuwa da fargaba ta mamaye zuÆ™atan iyaye da ma sauran ‘yan mata a jihar Neja. Wannan lamari ya samo asali […]
Ƙungiyar Jama’atu Izalatil Bid’ah Wa IÆ™amatis Sunnah ta yi Allah wadai da kira na musamman kan makircin da yahudawa ke
Hukumar kashe gobara ta jihar Kano ta tabbatar da mutuwar wasu mutane biyu, wadanda suka mutu a lokacin da suke
Ƙungiyar ƙwadago mai ƙunshe da gamayyar sauran ƙungiyoyin da ke fafutukar ganin an zartar da dukkan ƙudurorin da aka zartar
Mafi yawa daga Mata na ganin babban ƙalubale ne ga Mace, a lokacin da ta haɗa karatu da kuma zaman
Wata sanarwa da ofishin kula da ƙasashen waje ya futar ranar Asabar, ta yi kira da a tsagaita wuta a
Wani mutum da shan ruwansa bai ƙare ba, ya samu nasarar ceto shi a cikin teku bayan ya shafe kimanin
Hukumar kula da kuma kandagarkin cututtuka ta ƙasa wato NCDC ta bayyana cewar a yanzu cutar Mashaƙo ta karaɗe kimanin
Hukumar NYSC reshen jihar Kaduna ta buÆ™aci al’umma da su ci gaba da bayar da kariya gami da taimako ga
Wasu da har yanzu da ba a tantance ko su waye ba, sun yi garkuwa da iyayen tauraron É—an wasan