Kowacce shiyya a Najeriya za ta tsira da gidaje dubu biyar – Minista T. Gwarzo
Gwamnatin tarayya za ta gina gidaje dubu 30 kyauta ga Æ´an Æ™asa A Æ™oÆ™arin gwannatin Najeriya na sauÆ™aÆ™awa al’umma matsalar […]
Gwamnatin tarayya za ta gina gidaje dubu 30 kyauta ga Æ´an Æ™asa A Æ™oÆ™arin gwannatin Najeriya na sauÆ™aÆ™awa al’umma matsalar […]
Wani É—an kasuwa Hamisu Yahaya ya bayyana cewar tsantsar sharri da laifin SheÉ—an ne da har ya haddasa suka samu
SaÉ“anin wani sauyi ko canjin al’amari, ana sa ran a yau Talata gwamnonin PDP za su tattauna don ganin sun
ÆŠimuwa da fargaba ta mamaye zuÆ™atan iyaye da ma sauran ‘yan mata a jihar Neja. Wannan lamari ya samo asali
Ƙungiyar Jama’atu Izalatil Bid’ah Wa IÆ™amatis Sunnah ta yi Allah wadai da kira na musamman kan makircin da yahudawa ke
Hukumar kashe gobara ta jihar Kano ta tabbatar da mutuwar wasu mutane biyu, wadanda suka mutu a lokacin da suke
Ƙungiyar ƙwadago mai ƙunshe da gamayyar sauran ƙungiyoyin da ke fafutukar ganin an zartar da dukkan ƙudurorin da aka zartar
Mafi yawa daga Mata na ganin babban ƙalubale ne ga Mace, a lokacin da ta haɗa karatu da kuma zaman
Wata sanarwa da ofishin kula da ƙasashen waje ya futar ranar Asabar, ta yi kira da a tsagaita wuta a
Wani mutum da shan ruwansa bai ƙare ba, ya samu nasarar ceto shi a cikin teku bayan ya shafe kimanin